VET EnergyJirgin ruwan graphite na PECVD don sel hasken rana shine ainihin abin amfani da aka tsara don tsarin PECVD (ingantaccen tururin sinadarai na plasma) na ƙwayoyin hasken rana. Jirgin ruwan graphite an yi shi da graphite mai tsafta mai tsafta tare da porosity na ƙasa da 15% da ƙarancin ƙasa na Ra≤1.6μm. Yana da kyawawan kaddarorin kamar babban juriya na zafin jiki, juriyar lalata, da kwanciyar hankali mai girma. Kyakkyawan kwanciyar hankali da yanayin zafi yana tabbatar da jigilar fim iri ɗaya da haɓaka ingancin baturi. Zai iya samar da tsayayye mai ɗaukar hoto a cikin yanayin zafi mai zafi da matsananciyar yanayin PECVD don tabbatar da ƙaddamar da daidaituwa da ingancin fina-finai na hasken rana.
Abubuwan graphite daga SGL:
Na yau da kullun: R6510 | |||
Fihirisa | Gwaji misali | Daraja | Naúrar |
Matsakaicin girman hatsi | ISO 13320 | 10 | μm |
Yawan yawa | DIN IEC 60413/204 | 1.83 | g/cm3 |
Bude porosity | Farashin 66133 | 10 | % |
Girman pore matsakaici | Farashin 66133 | 1.8 | μm |
Lalacewa | Farashin 51935 | 0.06 | cm²/s |
Rockwell taurin HR5/100 | DIN IEC60413/303 | 90 | HR |
Takamaiman tsayayyar wutar lantarki | DIN IEC 60413/402 | 13 | μΩm |
Ƙarfin sassauƙa | DIN IEC 60413/501 | 60 | MPa |
Ƙarfin matsi | Farashin 51910 | 130 | MPa |
Modules na matasa | Farashin 51915 | 11.5×10³ | MPa |
Thermal fadada (20-200 ℃) | Farashin 51909 | 4.2X10-6 | K-1 |
Thermal conductivity (20 ℃) | Farashin 51908 | 105 | Wm-1K-1 |
An ƙirƙira shi musamman don ƙirar ƙirar hasken rana mai inganci, yana tallafawa sarrafa wafer mai girma G12. Ingantacciyar ƙira mai ɗaukar kaya yana ƙaruwa sosai da fitarwa, yana ba da damar ƙimar yawan amfanin ƙasa da ƙananan farashin samarwa.
Abu | Nau'in | Mai ɗaukar waya mai lamba |
Jirgin ruwan PEVCD Grephite - Jerin 156 | 156-13 grephite jirgin ruwa | 144 |
156-19 grephite jirgin ruwa | 216 | |
156-21 grephite jirgin ruwa | 240 | |
156-23 graphite jirgin ruwa | 308 | |
Jirgin ruwan PEVCD Grephite - Jerin 125 | 125-15 grephite jirgin ruwa | 196 |
125-19 grephite jirgin ruwa | 252 | |
125-21 jirgin ruwan graphite | 280 |