Muna ba da sabis na gyare-gyaren samfur, kama daga dubun watts na ƙananan tarkace mai ɗaukar hoto, ɗaruruwan watts na motocin lantarki ko zuwa rijiyoyin marasa matuƙa, kilowatts da yawa na rijiyoyin forklift, har ma da yawa na kilowatts na manyan manyan motoci. Sabis na musamman.
Tsarin samar da hydrogen, tsarin ajiyar hydrogen, tsarin samar da hydrogen, tari na lantarki, duka tsarin tsarin suna ba da sabis na tsayawa ɗaya.
Aikace-aikace
Akwai wadatattun yanayin aikace-aikacen
Akwai wadatattun yanayin aikace-aikacen, kuma kayan aikin daban-daban kamar motoci, jirage masu saukar ungulu, da forklifts suna ba da ƙarfi. Ana amfani da waje azaman tushen wutar lantarki mai ɗaukar hoto da tushen wutar lantarki ta wayar hannu, da azaman madadin wutar lantarki a gidaje, ofisoshi, tashoshin wuta, da masana'antu. Yi amfani da wutar lantarki ko hydrogen da aka adana a rana.
Ƙayyadaddun bayanai
Ƙarfin fitarwa mai ƙima | 50w ku | 500W | 2000 W | 5500W | 20KW | 65kW ku | 100kW | 130kw |
rated halin yanzu | 4.2A | 20 A | 40A | 80A | 90A | 370A | 590A | 650A |
Ƙarfin wutar lantarki | 27V | 24V | 48V | 72V (70-120V) DC | 72v ku | 75-180V | 120-200V | 95-300V |
Yanayin aiki zafi | 20% -98% | 20% -98% | 20% -98% | 20-98% | 20-98% | 5-95% RH | 5-95% RH | 5-95% RH |
Yanayin yanayin aiki | -30-50 ℃ | -30-50 ℃ | -30-50 ℃ | -30-50 ℃ | -30-55 ℃ | -30-55 ℃ | -30-55 ℃ | -30-55 ℃ |
nauyin tsarin | 0.7kg | 1.65kg | 8kg | <24kg | 27kg | 40kg | 60kg | 72kg |
Girman tsarin | 146*95*110mm | 230*125*220mm | 260*145*25mm | 660*270*330mm | 400*340*140mm | 345*160*495mm | 780*480*280mm | 425*160*645mm |
Kwarewa
Kyawawan kwarewa a cikin haɗin gwiwa, fahimtar bukatun, na iya samar da mafi kyawun sabis na inganci.
Ajiye kuɗi
Babban samarwa da tallace-tallace, ƙananan riba amma saurin juyawa
Sabis na tsayawa ɗaya
Cikakkun sarkar samfur kuma samar da sabis na tsayawa ɗaya.
Shiryawa & Bayarwa
Kunshin Case na katako, shirya kayan da ya dace da teku.
Marufi na abubuwa yana da ƙarfi kuma yana da ƙarfi, yana guje wa ɓarna, ɓarna, da hasara yayin aikin jigilar kayayyaki; guje wa lalacewar abubuwan ciki da sauyin yanayi na waje ke haifarwa.