(N95 Respirators da sauran Masks na tiyata) Tasirin Cututtukan Jirgin Sama akan Kasuwar Masks na Dala Biliyan 1: TBRC

LONDON, Afrilu 9, 2020 / PRNewswire/ - Haɓaka barkewar cututtukan iska ya ba da gudummawa ga haɓakar kasuwar abin rufe fuska. Watsawar iska na masu kamuwa da cuta tana nufin watsa cututtukan da ke haifar da yaɗuwar ƙwayoyin ɗigon ruwa waɗanda ke zama masu kamuwa da cuta idan an dakatar da su a cikin iska a cikin dogon nesa da lokaci. Kariyar da ke haifar da shinge da hanyoyin da ke ragewa ko kawar da ƙananan ƙwayoyin cuta a cikin yanayi ko a kan kayan sirri, sun zama tushen katse watsa cututtuka na kai tsaye. Yaduwar cututtukan iska kamar mura na yanayi na kashe mutane dubu 200-500 a shekara; mura A (H1N1) ya yi sanadiyar mutuwar mutane 17,000 a duk duniya, da yawa daga cikinsu manya ne masu lafiya. A cikin 2002-2003, mummunan ciwo mai tsanani na numfashi (SARS) ya kashe fiye da mutane 700 kuma ya bazu zuwa kasashe 37 wanda ya haifar da kashe dala biliyan 18 a Asiya. Waɗannan barkewar kwanan nan suna tunatar da mu yuwuwar kamuwa da cuta kamar mura ta Sipaniya ta 1918-1920 wacce ta kashe mutane miliyan 50-100, kuma yanzu barkewar Covid-19 ta kwanan nan. Ana tsammanin wannan zai fitar da kasuwar abin rufe fuska da ninki da yawa a cikin ɗan gajeren lokaci.

Kasuwancin abin rufe fuska na duniya an kimanta kusan dala biliyan 1 a cikin 2019 kuma ana tsammanin yayi girma zuwa dala biliyan 1.2 a CAGR na 4.6% ta 2023.

Kara karantawa akan Masks na Kamfanin Bincike na Kasuwanci (Masu Rarraba N95 da sauran Masks na Tiya) Rahoton Kasuwa:

https://www.thebusinessresearchcompany.com/report/masks-(n95-respirators-and-other-surgical-masks)-global-market-report

Kasuwar masu aikin numfashi na N95 da sauran abin rufe fuska na tiyata (masu rufe fuska) sun ƙunshi tallace-tallacen na'urorin numfashi na N95 da sauran abubuwan rufe fuska na tiyata da ake amfani da su azaman kayan kariya na mutum don kare mai sawa daga ƙwayoyin iska da ruwa da ke gurɓata fuska.

Juyawa zuwa na'urorin da za a iya zubar da su a cikin ƙasashen da suka ci gaba na ɗaya daga cikin manyan abubuwan da ke faruwa a kasuwar abin rufe fuska ta duniya. Maskuran da za a iya zubarwa suna kawar da buƙatar haifuwa na samfur da kuma rage ƙetarewa tare da sauran samfuran sake amfani da su. Hakanan suna da tsada, suna hana kamuwa da cuta, da rage zaman asibiti, yayin da abin rufe fuska da ba sa saka a sake amfani da su yana buƙatar gurɓata, wankewa, haifuwa ga kowane sake amfani. Mashin fuskar tiyata da za a sake amfani da shi za a iya haifuwa kuma a wanke su don sake amfani da su amma ba su da kariya kuma suna cin lokaci ta fuskar samarwa da kuma wankewa da haifuwa don sake amfani da su. A cewar Hukumar Abinci da Magunguna ta Amurka (FDA), ba a nufin yin amfani da abin rufe fuska na tiyata fiye da sau ɗaya ba. Wannan na iya ƙara ɗaukar abin rufe fuska na numfashi. Abubuwan rufe fuska na tiyata galibi ana ganin suna da fa'idodin kariya akan abin rufe fuska da za a sake amfani da su saboda dole ne a jefar da su nan da nan azaman kayan haɗari masu haɗari.

Damuwa game da zubar da kayan da ba a saka ba ya kasance babban kalubale koyaushe. Abubuwan da ba za a iya zubar da su ba suna yin abin rufe fuska ne da poly propylene, wanda wani abu ne wanda ba zai iya lalacewa ba kuma ba za a iya lalacewa ta hanyar halitta ba. A cewar Hukumar Kare Muhalli, kwantena da marufi sune kaso mai yawa na datti a Amurka. An samar da tan miliyan 77.9 na sharar marufi a cikin 2015 kadai. Ana tsammanin waɗannan abubuwan za su yi mummunan tasiri ga kasuwar abin rufe fuska na tiyata kamar yadda Hukumomin Kare Muhalli za su ɗauki tsauraran matakai game da zubar da waɗannan abubuwan rufe fuska da ba za a iya lalata su ba.

Kasuwar abin rufe fuska an raba ta nau'in zuwa N95 na numfashi, abin rufe fuska na gama gari, da sauran su (mashin ta'aziyya / masarar kura). Ta hanyar mai amfani na ƙarshe, an raba shi zuwa asibiti da asibitoci, mutum ɗaya, masana'antu, da sauransu.

Manyan 'yan wasa a cikin kasuwar masks sune Kamfanin 3M, Smith da Nephew, Molnlycke Healthcare, Masana'antu na Medline, Johnson da Johnson, DUKAL Corporation, Key Surgical, DYNAREX, CM, ZHONGT, Winner, CK-Tech, Piaoan, Pitta Mask, Ammex, Tianyushu , Rimei, da Gofresh.

Kamfanin Binciken Kasuwanci kamfani ne na leken asiri na kasuwa wanda ya yi fice a cikin kamfani, kasuwa, da kuma binciken mabukaci. Kasancewa a duniya yana da ƙwararrun masu ba da shawara a cikin masana'antu da yawa da suka haɗa da masana'antu, kiwon lafiya, sabis na kuɗi, sinadarai, da fasaha.

Samfurin Kamfanin Binciken Kasuwanci, Samfurin Kasuwa na Duniya, dandamali ne na bayanan sirri na kasuwa wanda ke rufe alamomin tattalin arziki daban-daban da ma'auni a cikin yanki 60 da masana'antu 27. Samfurin Kasuwa na Duniya ya ƙunshi ɗimbin bayanai masu yawa waɗanda ke taimaka wa masu amfani da su tantance gibin da ake buƙata.

The Business Research Company Nitin G.Europe: +44-207-1930-708Asia: +91-8897263534Americas: +1-315-623-0293Email: info@tbrc.infoFollow us on LinkedIn: https://in.linkedin.com/company/the-business-research-company Follow us on Twitter: https://twitter.com/tbrc_Info

Duba ainihin abun ciki:http://www.prnewswire.com/news-releases/n95-respirators-and-other-surgical-masks-impact-of-airborne-diseases-on-the-1-billion-masks-market- tbrc-301038296.html


Lokacin aikawa: Afrilu-13-2020
WhatsApp Online Chat!