Ƙungiyar Greenergy da Hydrogenious don haɓaka sarkar samar da hydrogen

Greenergy da Hydrogenious LOHC Technologies sun amince da binciken yuwuwar don haɓaka sarkar samar da hydrogen na kasuwanci don rage farashin koren hydrogen ɗin da aka jigilar daga Kanada zuwa Burtaniya.

qweqwe

Hydrogenious' balagagge kuma amintaccen fasaha mai ɗaukar ruwa Organic hydrogen (LOHC) fasaha yana ba da damar adana hydrogen cikin aminci da jigilar su ta amfani da kayan aikin mai na ruwa. Hydrogen da aka shiga cikin LOHC na ɗan lokaci ana iya ɗaukarsa cikin aminci da sauƙi kuma a zubar dashi a cikin tashar jiragen ruwa da yankunan birane. Bayan an sauke hydrogen a wurin shiga, ana fitar da hydrogen daga mai ɗaukar ruwa kuma a isar da shi ga mai amfani da ƙarshen a matsayin tsantsa mai koren hydrogen.

Cibiyar rarraba ta Greenergy da ƙwararrun abokin ciniki kuma za su ba da damar isar da samfuran ga abokan ciniki na masana'antu da kasuwanci a duk faɗin Burtaniya.

Shugaban Kamfanin Greenergy Christian Flach ya ce haɗin gwiwa tare da Hydrogenious wani muhimmin mataki ne a cikin dabarun yin amfani da kayan ajiya da kayan aikin isar da kayayyaki don isar da hydrogen mai tsada ga abokan ciniki. Samar da hydrogen shine muhimmiyar manufa ta canjin makamashi.

Dokta Toralf Pohl, babban jami'in kasuwanci na Hydrogenious LOHC Technologies, ya ce nan ba da jimawa ba Arewacin Amurka zai zama kasuwa ta farko don fitar da iskar hydrogen mai tsafta zuwa Turai. Burtaniya ta kuduri aniyar amfani da hydrogen kuma Hydrogenious za ta yi aiki tare da Greenergy don gano yuwuwar kafa sarkar samar da iskar hydrogen ta LoHC, gami da gina kadarorin shukar adana kayayyaki a Kanada da Burtaniya mai iya sarrafa sama da tan 100 na hydrogen.


Lokacin aikawa: Maris 22-2023
WhatsApp Online Chat!