Muna tunanin abin da abokan ciniki ke tunani, gaggawar gaggawa don yin aiki a cikin buƙatun matsayi na abokin ciniki na ƙa'idar asali, ƙyale mafi kyawun inganci, rage farashin sarrafawa, cajin ƙarin ma'ana, ya sami sabbin abokan cinikin da suka gabata da tallafi da tabbatarwa don Sabuwar Zane-zane don ƘarfiƘwallon Ƙarƙashin Ƙarƙashin ƘiraDon siyarwa, ƙa'idar kamfaninmu shine samar da samfuran inganci, sabis na ƙwararru, da sadarwa na gaskiya. Maraba da duk abokai don yin odar gwaji don ƙirƙirar dangantakar kasuwanci na dogon lokaci.
Muna tunanin abin da abokan ciniki ke tunani, gaggawar gaggawa don yin aiki a cikin buƙatun matsayi na abokin ciniki na ƙa'idar asali, ƙyale mafi kyawun inganci, rage farashin sarrafawa, cajin ƙarin ma'ana, ya sami sabbin abokan cinikin da suka gabata da tallafi da tabbatarwa donƘa'idar Graphite, Ƙwallon Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙira, Karfe Zaren Karfe, Yanzu muna da ƙungiyar tallace-tallace da aka sadaukar da kuma m, da kuma rassan da yawa, suna cin abinci ga abokan cinikinmu. Mun kasance muna neman haɗin gwiwar kasuwanci na dogon lokaci, kuma muna tabbatar da masu samar da mu cewa tabbas za su amfana cikin gajeren lokaci da kuma dogon lokaci.
Rufin SiC na ginshiƙi na Graphite don aikace-aikacen Semiconductor yana samar da wani yanki tare da mafi girman tsabta da juriya ga yanayin iskar oxygen.
Ana amfani da CVD SiC ko CVI SiC zuwa Graphite na sassa na ƙira mai sauƙi ko hadaddun. Ana iya amfani da sutura a cikin kauri daban-daban kuma zuwa manyan sassa.
Siffofin:
· Kyakkyawan Juriya na Shock Thermal
· Kyakkyawan juriya na girgiza jiki
· Kyakkyawan Juriya na Chemical
· Super High Tsafta
· Samuwar a cikin Siffar Maɗaukaki
Ana iya amfani da shi a ƙarƙashin Oxidizing Atmosphere
Abubuwan Haɓaka na Kayan Gilashin Gindi:
Yawaita Bayyana: | 1.85 g/cm 3 |
Juriya na Lantarki: | 11 μΩm |
Ƙarfin Ƙarfi: | 49 MPa (500kgf/cm2) |
Taurin Teku: | 58 |
Ash: | <5ppm |
Ƙarfafa Ƙarfafawa: | 116 W/mK (100 kcal/mhr-℃) |
Q1: Menene farashin ku?
Farashin mu na iya canzawa akan wadata da sauran abubuwan kasuwa. Za mu aiko muku da wani sabunta jerin farashin bayan kamfanin ku tuntube mu don ƙarin bayani.
Q2: Kuna da mafi ƙarancin oda?
Ee, muna buƙatar duk umarni na duniya don samun mafi ƙarancin tsari mai gudana.
Q3: Za ku iya ba da takaddun da suka dace?
Ee, za mu iya samar da mafi yawan takaddun ciki har da Takaddun Takaddun Bincike / Amincewa; Inshora; Asalin, da sauran takaddun fitarwa inda ake buƙata.
Q4: Menene matsakaicin lokacin jagora?
Don samfurori, lokacin jagoran shine kimanin kwanaki 7. Don samar da taro, lokacin jagorar shine kwanaki 15-25 bayan karɓar biyan kuɗin ajiya. Lokutan jagora suna yin tasiri lokacin da muka karɓi ajiyar ku, kuma muna da amincewar ku ta ƙarshe don samfuran ku. A kowane hali za mu yi ƙoƙari mu biya bukatun ku. A mafi yawan lokuta muna iya yin hakan.
Q5: Wadanne nau'ikan hanyoyin biyan kuɗi kuke karɓa?
Kuna iya biyan kuɗi zuwa asusun banki, Western Union ko PayPal:
30% ajiya a gaba, 70% ma'auni kafin jigilar kaya ko akan kwafin B / L.
Q6: Menene garantin samfurin?
Muna ba da garantin kayan mu da aikin mu. Alƙawarinmu shine don gamsuwa da samfuranmu. A cikin garanti ko a'a, al'adun kamfaninmu ne don magancewa da warware duk batutuwan abokin ciniki don gamsar da kowa.
Q7: Shin kuna ba da garantin isar da samfuran lafiya da aminci?
Ee, koyaushe muna amfani da fakitin fitarwa mai inganci koyaushe. Har ila yau, muna amfani da ƙwaƙƙwaran haɗaɗɗiyar haɗari don kaya masu haɗari da ingantattun masu jigilar sanyi don abubuwa masu zafin zafi. Marufi na ƙwararru da buƙatun buƙatun da ba daidai ba na iya haifar da ƙarin caji.
Q8: Yaya game da kudaden jigilar kaya?
Farashin jigilar kaya ya dogara da hanyar da kuka zaɓi don samun kayan. Express yawanci hanya ce mafi sauri amma kuma mafi tsada. Ta hanyar sufurin jiragen ruwa shine mafi kyawun mafita ga adadi mai yawa. Daidai farashin kaya za mu iya ba ku kawai idan mun san cikakkun bayanai na adadin, nauyi da hanya. Da fatan za a tuntuɓe mu don ƙarin bayani.